PLA ƙari 1

Filament na PETG mai launuka da yawa don bugawa ta 3D, 1.75mm, 1kg

Filament na PETG mai launuka da yawa don bugawa ta 3D, 1.75mm, 1kg

Bayani:

Filament ɗin Torwell PETG yana da ƙarfin kaya mai kyau da ƙarfin juriya, juriya ga tasiri kuma ya fi PLA ɗorewa. Hakanan ba shi da ƙamshi wanda ke ba da damar bugawa cikin sauƙi a cikin gida. Kuma ya haɗa fa'idodin firintocin PLA da ABS 3D. Dangane da kauri da launi na bango, filament ɗin PETG mai haske da launi tare da babban sheki, kusan cikakkiyar kwafi na 3D. Launuka masu ƙarfi suna ba da kyakkyawan saman tare da kyakkyawan ƙare mai sheki mai kyau.


  • Launi:Launuka 10 don zaɓa
  • Girman:1.75mm/2.85mm/3.0mm
  • Cikakken nauyi:1kg/spool
  • Ƙayyadewa

    Sigogi

    Saitin Bugawa

    Alamun Samfura

    Fasallolin Samfura

    filament na PETG

    ✔️100% ba a haɗa ba-Cikakken naɗewar filament wanda ya dace da yawancin firintocin DM/FFF 3D. Ba kwa buƙatar fuskantar matsalar bugawafsa'o'i 10 na bugawa ko fiye saboda matsalar da ta dabaibaye.

    ✔️Ingancin Ƙarfin Jiki-Ƙarfin jiki mai kyau fiye da PLA. Girke-girke mara laushi da ƙarfin haɗin kai mai kyau suna sa sassan aiki su yiwu.

    ✔️Mafi yawan zafin jiki & aikin waje-Zafin aiki na 20°C ya ƙaru fiye da filament na PLA, yana da juriya ga sinadarai da hasken rana, wanda ya dace da amfani a waje.

    ✔️Babu Diamita mai lanƙwasa & Daidaito-Mannewa mai kyau na farko don rage warpage. raguwa. lanƙwasawa da gazawar bugawa. Kyakkyawan sarrafa diamita.

    Alamar kasuwanci Torwell
    Kayan Aiki SkyGreen K2012/PN200
    diamita 1.75mm/2.85mm/3.0mm
    Cikakken nauyi Kg 1/spool; 250g/spool; 500g/spool; 3kg/spool; 5kg/spool; 10kg/spool
    Cikakken nauyi 1.2Kg/spool
    Haƙuri ± 0.02mm
    Tsawon 1.75mm(kg 1) = mita 325
    Muhalli na Ajiya Busasshe kuma mai iska
    Saitin Busarwa 65˚C na tsawon awanni 6
    Kayan tallafi A shafa a Torwell HIPS, Torwell PVA
    Amincewa da Takaddun Shaida CE, MSDS, Reach, FDA, TUV, SGS
    Mai dacewa da Makerbot, UP, Felix, Reprap, Ultimaker, End3, Creality3D, Raise3D, Prusa i3, Zortrax, XYZ Printing, Omni3D, Snapmaker, BIQU3D, BCN3D, MK3, AnkerMaker da duk wani firintocin FDM 3D.
    Kunshin 1kg/spool; 8spools/ctn ko 10spools/ctn
    jakar filastik da aka rufe da kayan bushewa

    Ƙarin Launuka

    Launi Akwai

    Launin asali Fari, Baƙi, Ja, Shuɗi, Rawaya, Kore, Toka, Azurfa, Lemu, Mai haske
    Wani launi Launi na musamman yana samuwa
    Launin filament na PETG (2)

    Kowace filament mai launi da muke ƙera an tsara ta ne bisa tsarin launi na yau da kullun kamar Tsarin Daidaita Launi na Pantone. Wannan yana da mahimmanci don tabbatar da daidaiton launi tare da kowane rukuni da kuma ba mu damar samar da launuka na musamman kamar Multicolor da Custom colors.

    Hoton da aka nuna wakilcin abin ne, launi na iya bambanta kaɗan saboda saitin launin kowane mai duba. Da fatan za a sake duba girman da launi kafin siyan.

    Nunin Samfura

    Nunin buga PETG

    Kunshin

    TOrwellFilament na PETG yana zuwa a cikin jakar injin da aka rufe da jakar bushewa, yana kiyaye filament ɗin firintar 3D ɗinku cikin sauƙi a cikin yanayin ajiya mai kyau kuma ba shi da ƙura ko datti.

    fakiti

    Filament na PETG mai nauyin kilogiram 1 tare da maganin kashe ƙwayoyin cuta a cikin kunshin allurar rigakafi.
    Kowace akwati a cikin akwati ɗaya (akwatin Torwell, Akwatin Neutral, ko Akwatin da aka keɓance).
    Akwatuna 8 a kowace kwali (girman kwali 44x44x19cm).

    Yadda ake Ajiya

    1. Idan za ka bar firintarka ba ta aiki fiye da kwana biyu, don Allah ka cire filament ɗin don kare bututun firintarka.

    2. Domin tsawaita rayuwar zaren ku, don Allah a mayar da zaren da ke buɗewa zuwa jakar injin tsabtace gida ta asali sannan a ajiye shi a wuri mai sanyi da bushewa bayan an buga shi.

    3. Lokacin da kake adana filament ɗinka, don Allah ka ciyar da ƙarshen da ba shi da tushe ta cikin ramukan da ke gefen filament ɗin don guje wa lanƙwasawa, don ya ci yadda ya kamata lokacin da ka yi amfani da shi a karo na gaba.

    Cibiyar Masana'antu

    KAYAYYAKI

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    1. T: Shin kayan yana fita cikin sauƙi lokacin bugawa? Shin zai yi karo da juna?

    A: An yi kayan ne da kayan aiki masu sarrafa kansu, kuma injin yana kunna wayar ta atomatik. Gabaɗaya, ba za a sami matsala ba.

    2. Tambaya: Akwai kumfa a cikin kayan?

    A: Za a gasa kayanmu kafin a samar da su don hana samuwar kumfa.

    3. T: Menene diamita na waya kuma launuka nawa ne a ciki?

    A: diamita na waya shine 1.75mm da 3mm, akwai launuka 15, kuma ana iya yin keɓance launukan da kuke so idan akwai babban tsari.

    4.T: yadda ake tattara kayan yayin sufuri?

    A: Za mu sarrafa kayan aikin don sanya kayan da ke cikin danshi, sannan mu sanya su a cikin akwatin kwali don kare su daga lalacewa yayin jigilar kaya.

    5.T: Yaya game da ingancin kayan?

    A: Muna amfani da kayan aiki masu inganci don sarrafawa da samarwa, ba ma amfani da kayan da aka sake yin amfani da su, kayan bututun ƙarfe da kayan aiki na biyu, kuma ingancin yana da tabbas.

    6. Tambaya: Za ku iya aika kayayyaki zuwa ƙasata?

    A: Ee, muna kasuwanci a kowane lungu na duniya, da fatan za a tuntuɓe mu don cikakkun kuɗin isarwa.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Yawan yawa 1.27 g/cm3
    Ma'aunin Gudun Narkewa (g/minti 10) 20(250℃/2.16kg)
    Zafin Zafi Narkewa 65℃, 0.45MPa
    Ƙarfin Taurin Kai 53 MPa
    Ƙarawa a Hutu Kashi 83%
    Ƙarfin Lankwasawa 59.3MPa
    Nau'in Lankwasa 1075 MPa
    Ƙarfin Tasirin IZOD 4.7kJ/㎡
    Dorewa 8/10
    Bugawa 9/10

    Da zarar ka ƙware a fannin buga takardu ta hanyar amfani da PETG, za ka ga yana da sauƙin bugawa da shi kuma yana fitowa da kyau a cikin yanayin zafi mai faɗi. Yana da kyau ko da ga manyan bugu masu faɗi saboda ƙarancin raguwarsa. Haɗakar ƙarfi, ƙarancin raguwarsa, kammalawa mai santsi da juriyar zafi mai yawa ya sa PETG ta zama madadin yau da kullun ga PLA da ABS.

    Sauran fasaloli sun haɗa da mannewa mai kyau a kan yadudduka, juriya ga sinadarai, gami da acid da ruwa.OrwellAna siffanta filament na PETG da inganci mai daidaito, daidaito mai girma kuma an gwada shi sosai akan nau'ikan firintoci daban-daban; yana samar da bugu mai ƙarfi da daidaito.

     

     

     

    Saitin buga filament na PETG

    Zafin Fitar da Kaya (℃)

    230 – 250℃

    Shawarar 240℃

    Zafin gado(℃)

    70 – 80°C

    Girman bututun ƙarfe

    ≥0.4mm

    Gudun Fanka

    ƘARAMI don ingantaccen ingancin saman / KASHE don ingantaccen ƙarfi

    Saurin Bugawa

    40 – 100mm/s

    Gado mai zafi

    Ana buƙata

    Shawarar Gina Fuskokin Ginawa

    Gilashi mai manne, Takardar rufe fuska, Tef mai shuɗi, BuilTak, PEI

    • Hakanan zaka iya yin gwaji tsakanin 230°C – 250°C har sai an cimma ingancin bugawa mai kyau. 240°C gabaɗaya wuri ne mai kyau na farawa.
    • Idan sassan sun yi kama da marasa ƙarfi, ƙara zafin bugawa.PETG yana samun matsakaicin ƙarfi a kusan 250°C
    • Fanka mai sanyaya layuka ya dogara ne da samfurin da aka buga. Manyan samfura ba sa buƙatar sanyaya gabaɗaya amma sassa/yanki masu ɗan gajeren lokaci na yadudduka (ƙananan cikakkun bayanai, tsayi da siriri, da sauransu) na iya buƙatar ɗan sanyaya, kusan kashi 15% yawanci ya isa, don matsanancin wuce gona da iri za ku iya kaiwa har zuwa matsakaicin kashi 50%.
    • Saita zafin gadon bugawa zuwa kimanin75°C +/- 10(zai fi zafi idan zai yiwu a yi amfani da sandar manne don mannewa mafi kyau a kan gado.
    • Ba sai an matse PETG a kan gadonka mai zafi ba, kana son barin ɗan ƙaramin gibi a kan axis na Z don ba da damar ƙarin sarari ga filastik ɗin ya kwanta. Idan bututun fitar da iskar gas ɗin ya yi kusa da gadon, ko kuma tsohon layin da zai yi, zai yi laushi kuma ya haifar da igiya da taruwa a kusa da bututun. Muna ba da shawarar fara motsa bututun iskar gas ɗinka daga gadon a cikin girman 0.02mm, har sai babu skimming lokacin bugawa.
    • Yi rubutu a kan gilashi da sandar manne ko kuma saman bugu da kuka fi so.
    • Mafi kyawun aiki kafin a buga duk wani kayan PETG shine a busar da shi kafin amfani (ko da sabo ne), a busar da shi a zafin 65°C na akalla awanni 4. Idan zai yiwu, a busar da shi na tsawon awanni 6-12. Busasshen PETG ya kamata ya daɗe na kimanin makonni 1-2 kafin a fara gogewa.
    • Idan bugu ya yi tsauri sosai, gwada rage fitar da shi kaɗan. PETG na iya zama mai saurin fitar da shi (blobbing da sauransu) - idan kun fuskanci wannan, kawai ku shigar da saitin extrusion akan slicer ɗin a hankali a kowane lokaci har sai ya tsaya.
    • Ba a yi amfani da rafting ba. (idan ba a dumama gadon bugawa ba, yi la'akari da amfani da rim maimakon haka, faɗin mm 5 ko fiye.)
    • Saurin bugawa 30-60mm/s

     

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi