PLA ƙari 1

Filament mai haske na PETG mai haske 3D bayyananne

Filament mai haske na PETG mai haske 3D bayyananne

Bayani:

Bayani: Filament na Torwell PETG abu ne mai sauƙin sarrafawa, mai sauƙin amfani kuma mai tauri sosai don buga 3D. Yana da ƙarfi sosai, mai ɗorewa, mai ɗorewa, kuma yana hana ruwa shiga. Ba shi da ƙamshi kuma FDA ta amince da shi don taɓa abinci. Yana aiki ga yawancin firintocin FDM 3D.


  • Launi:A bayyane (launuka 10 da za a zaɓa)
  • Girman:1.75mm/2.85mm/3.0mm
  • Cikakken nauyi:1kg/spool
  • Ƙayyadewa

    Sigogin Samfura

    Ba da shawarar Saitin Bugawa

    Alamun Samfura

    Fasallolin Samfura

    filament na PETG
    Brand TOrwell
    Kayan Aiki SkyGreen K2012/PN200
    diamita 1.75mm/2.85mm/3.0mm
    Cikakken nauyi Kg 1/spool; 250g/spool; 500g/spool; 3kg/spool; 5kg/spool; 10kg/spool
    Cikakken nauyi 1.2Kg/spool
    Haƙuri ± 0.02mm
    LTuranci 1.75mm(1kg) = 325m
    Muhalli na Ajiya Busasshe kuma mai iska
    DSaitin rying 65˚C na tsawon awanni 6
    Kayan tallafi Yi amfani daTOrwell HIPS, Torwell PVA
    CAmincewa da Tabbatarwa CE, MSDS, Reach, FDA, TUV, SGS
    Mai dacewa da Makerbot, UP, Felix, Reprap,Ultimaker, End3, Creality3D, Raise3D, Prusa i3, Zortrax, XYZ Printing, Omni3D, Snapmaker, BIQU3D, BCN3D, MK3, AnkerMaker da duk wani firintocin FDM 3D
    Kunshin 1kg/spool; 8spools/ctn ko 10spools/ctn

    jakar filastik da aka rufe da kayan bushewa

    Ƙarin Launuka

    Launi Akwai:

    Launin asali Fari, Baƙi, Ja, Shuɗi, Rawaya, Kore, Toka, Azurfa, Lemu, Mai haske
    Wani launi Launi na musamman yana samuwa
    Launin filament na PETG (2)

    Nunin Samfura

    Nunin buga PETG

    Kunshin

    Filament na PETG mai nauyin kilogiram 1 tare da maganin kashe ƙwayoyin cuta a cikin kunshin allurar rigakafi.

    Kowace akwati a cikin akwati ɗaya (akwatin Torwell, Akwatin Neutral, ko Akwatin da aka keɓance).

    Akwatuna 8 a kowace kwali (girman kwali 44x44x19cm).

    fakiti

    Cibiyar Masana'antu

    KAYAYYAKI

    Tambayoyin da ake yawan yi akai-akai

    1. Ina manyan kasuwannin tallace-tallace suke?   

    Arewacin Amurka, Kudancin Amurka, Turai, Afirka, Asiya da sauransu.

    2. Tsawon lokacin jagora nawa ne?

    Yawanci kwanaki 3-5 don samfur ko ƙaramin oda. Kwanaki 7-15 bayan an karɓi ajiya don oda mai yawa. Zai tabbatar da lokacin isar da bayanai lokacin da kuka sanya oda.

    3. Menene ma'aunin kunshin?

    Ƙwararrun fitarwa na ƙwararru:

    1) Akwatin launi na Torwell.

    2) Shiryawa ba tare da wani bayani daga kamfanin ba.

    3) Akwatin alamarka bisa ga buƙatarka.

    4. Menene tsarin jigilar kaya?

    Ga kayan LCL, muna shirya kamfanin jigilar kayayyaki masu inganci don kai su zuwa rumbun ajiyar wakilin jigilar kaya.

    Ⅱ. Ga kayan FLC, kwantenar tana zuwa kai tsaye zuwa wurin ɗaukar kaya na masana'anta. Ma'aikatanmu na ɗaukar kaya, tare da ma'aikatanmu na ɗaukar kaya suna shirya ɗaukar kaya cikin tsari mai kyau koda kuwa an cika nauyin kaya na yau da kullun.

    Ⅲ. Gudanar da bayanan ƙwararru shine garantin sabuntawa na ainihin lokaci da kuma haɗa dukkan jerin kayan lantarki, da kuma takardar kuɗi.

    5. Ta yaya zan iya samun wasu samfura? 

    Za mu iya samar da samfurori kyauta don gwaji, abokin ciniki kawai yana buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Yawan yawa 1.27 g/cm3
    Ma'aunin Gudun Narkewa (g/minti 10) 20(250℃/2.16kg)
    Zafin Zafi Narkewa 65℃, 0.45MPa
    Ƙarfin Taurin Kai 53 MPa
    Ƙarawa a Hutu Kashi 83%
    Ƙarfin Lankwasawa 59.3MPa
    Nau'in Lankwasa 1075 MPa
    Ƙarfin Tasirin IZOD 4.7kJ/㎡
    Dorewa 8/10
    Bugawa 9/10

    Saitin buga filament na PETG

    Zafin Fitar da Kaya (℃) 230 – 250℃Shawarar 240℃
    Zafin gado(℃) 70 – 80°C
    Girman bututun ƙarfe ≥0.4mm
    Gudun Fanka ƘARAMI don ingantaccen ingancin saman / KASHE don ingantaccen ƙarfi
    Saurin Bugawa 40 – 100mm/s
    Gado mai zafi Ana buƙata
    Shawarar Gina Fuskokin Ginawa Gilashi mai manne, Takardar rufe fuska, Tef mai shuɗi, BuilTak, PEI
    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi