PLA ƙari 1

Filament ɗin firinta na PLA 3D 1.75mm/2.85mm 1kg a kowace Spool

Filament ɗin firinta na PLA 3D 1.75mm/2.85mm 1kg a kowace Spool

Bayani:

Filament na Torwell PLA yana ɗaya daga cikin kayan bugawa na 3D da aka fi amfani da su kuma ana amfani da su sosai saboda sauƙin amfani da shi, rashin lalacewa a jiki, da kuma sauƙin amfani da shi. A matsayinmu na mai samar da kayan bugawa na 3D na tsawon shekaru 10+, muna da ƙwarewa da ilimi mai zurfi game da filament na PLA kuma mun himmatu wajen samar da filament na PLA mai inganci ga abokan cinikinmu.


  • Launi:Launuka 34 don zaɓa
  • Girman:1.75mm/2.85mm/3.0mm
  • Cikakken nauyi:1kg/spool
  • Ƙayyadewa

    Sigogin Samfura

    Ba da shawarar Saitin Bugawa

    Alamun Samfura

    Fasallolin Samfura

    Filament na PLA

    Filament na Torwell PLA abu ne da ake iya lalata shi ta hanyar amfani da fasahar buga 3D kuma yana ɗaya daga cikin kayan da aka fi amfani da su a fasahar buga 3D. An yi shi ne da albarkatun shuke-shuke masu sabuntawa kamar sitaci masara, rake, da rogo. Fa'idodin kayan PLA a aikace-aikacen buga 3D sanannu ne: sauƙin amfani, ba mai guba ba, mai lafiya ga muhalli, mai araha, kuma ya dace da nau'ikan firintocin 3D daban-daban.

    Brand TOrwell
    Kayan Aiki Tsarin PLA na yau da kullun (NatureWorks 4032D / Total-Corbion LX575)
    diamita 1.75mm/2.85mm/3.0mm
    Cikakken nauyi Kg 1/spool; 250g/spool; 500g/spool; 3kg/spool; 5kg/spool; 10kg/spool
    Cikakken nauyi 1.2Kg/spool
    Haƙuri ± 0.02mm
    Muhalli na Ajiya Busasshe kuma mai iska
    DSaitin rying 55˚C na tsawon awanni 6
    Kayan tallafi Yi amfani daTOrwell HIPS, Torwell PVA
    Amincewa da Takaddun Shaida CE, MSDS, Reach, FDA, TUV da SGS
    Mai dacewa da Reprap,Ultimaker, End3, Creality3D, Raise3D, Prusa i3, Zortrax, XYZ Printing, Omni3D, Snapmaker, BIQU3D, BCN3D, Bambu Lab X1, AnkerMaker da duk wani firintocin FDM 3D

     

    Ƙarin Launuka

    Launi yana samuwa:

    Launin asali Fari, Baƙi, Ja, Shuɗi, Rawaya, Kore, Yanayi,
    Wani launi Azurfa, Toka, Fata, Zinariya, Ruwan hoda, Shuɗi, Lemu, Zinariya-rawaya, Itace, Koren Kirsimeti, Shuɗin Galaxy, Shuɗin Sama, Mai Gaskiya
    Jerin haske mai haske Ja mai haske, Rawaya mai haske, Kore mai haske, Shuɗi mai haske
    Jerin haske Kore Mai Haske, Shuɗi Mai Haske
    Jerin canza launi Shuɗin kore zuwa kore mai launin shuɗi, shuɗi zuwa fari, shunayya zuwa ruwan hoda, launin toka zuwa fari

    Karɓi Launi na PMS na Abokin Ciniki

    launin filament

    Nunin Samfura

    Nunin Samfura

    Kunshin

    Filament mai launin baki na PLA mai nauyin kilogiram 1 tare da na'urar bushewa a cikin fakitin injin
    Kowace akwati a cikin akwati ɗaya (akwatin Torwell, akwatin Neutral, ko akwatin da aka keɓance)
    Akwati 8 a kowace kwali (girman kwali 44x44x19cm)

    fakiti

    Lura da kyau:

    Filament ɗin PLA yana da sauƙin kamuwa da danshi, don haka yana da mahimmanci a adana shi a wuri mai sanyi da bushewa don hana lalacewa. Muna ba da shawarar adana filament ɗin PLA a cikin akwati mai hana iska shiga tare da fakitin busassun kaya don shan duk wani danshi. Idan ba a amfani da shi ba, ya kamata a adana filament ɗin PLA a wuri busasshe, nesa da hasken rana kai tsaye.

    Takaddun shaida:

    ROHS; IYA IYA; SGS; MSDS; TUV

    Takardar shaida
    img_1

    Me yasa mutane da yawa ke zaɓar TORWELL?

    Filament na Torwell 3D ya yi amfani da ƙasashe da yawa a duniya. Ƙasashe da yawa suna da kayayyakinmu.
    Amfanin Torwell:

    Sabis
    Injiniyanmu zai kasance a wurinka. Za mu iya ba ka tallafin fasaha a kowane lokaci.
    Za mu bi diddigin odar ku, tun daga kafin sayarwa har zuwa bayan sayarwa, kuma za mu yi muku hidima a wannan tsari.

    Farashi
    Farashinmu ya dogara ne akan adadin da ake buƙata, muna da farashin asali na guda 1000. Bugu da ƙari, wutar lantarki kyauta da fanka za su aiko muku. Kabad ɗin zai kasance kyauta.

    Inganci
    Inganci shine sunanmu, muna da matakai takwas don duba ingancinmu, Daga kayan aiki zuwa kayan da aka gama. Inganci shine abin da muke nema.
    Zaɓi TORWELL, za ku zaɓi sabis mai inganci, mai araha da kuma kyakkyawan sabis.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Yawan yawa 1.24 g/cm3
    Ma'aunin Gudun Narkewa (g/minti 10) 3.5(190/2.16kg
    Zafin Zafi Narkewa 53, 0.45MPa
    Ƙarfin Taurin Kai 72 MPa
    Ƙarawa a Hutu Kashi 11.8%
    Ƙarfin Lankwasawa 90 MPa
    Nau'in Lankwasa 1915 MPa
    Ƙarfin Tasirin IZOD 5.4kJ/
    Dorewa 4/10
    Bugawa 9/10

    Filament ɗin PLA yana da siffa ta hanyar fitar da shi mai santsi da daidaito, wanda hakan ke sa a iya bugawa da shi cikin sauƙi. Hakanan yana da ƙarancin yanayin jujjuyawa, ma'ana ana iya bugawa ba tare da buƙatar gado mai zafi ba. Filament ɗin PLA ya dace da buga abubuwan da ba sa buƙatar ƙarfi ko juriyar zafi. Ƙarfinsa na tauri yana kusa da 70 MPa, wanda hakan ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi don yin samfuri da kayan ado. Bugu da ƙari, filament ɗin PLA yana da lalacewa kuma yana da kyau ga muhalli, wanda hakan ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi don masana'antu mai ɗorewa.

     

    Me yasa za a zaɓi Torwell PLA filament?
    Torwell PLA Filament kayan bugawa ne mai kyau na 3D tare da fa'idodi da yawa kuma ya dace da aikace-aikacen bugu na 3D daban-daban.
    1. Kare Muhalli:Filament na Torwell PLA abu ne mai lalacewa wanda za a iya lalata shi zuwa ruwa da carbon dioxide, wanda ba shi da mummunan tasiri ga muhalli.
    2. Ba mai guba ba:Filament na Torwell PLA ba shi da guba kuma yana da aminci a yi amfani da shi, wanda ba zai cutar da lafiyar ɗan adam ba.
    3. Launuka masu yawa:Filament na Torwell PLA yana zuwa da launuka iri-iri don biyan buƙatu daban-daban, kamar su haske, baƙi, fari, ja, shuɗi, kore, da sauransu.
    4. Faɗin amfani:Filament na Torwell PLA ya dace da nau'ikan firintocin 3D daban-daban, gami da firintocin 3D masu ƙarancin zafi da kuma masu yawan zafin jiki.
    5. Farashi mai araha: Filament na Torwell PLA yana da ƙarancin farashi, kuma har ma masu farawa za su iya siye da amfani da shi cikin sauƙi.

    img11

    Zafin Fitar da Kaya () 190 – 220An ba da shawarar 215
    Zafin gado () 25 – 60°C
    Girman bututun ƙarfe 0.4mm
    Gudun Fanka A kan 100%
    Saurin Bugawa 40 – 100mm/s
    Gado mai zafi Zaɓi
    Shawarar Gina Fuskokin Ginawa Gilashi mai manne, Takardar rufe fuska, Tef mai shuɗi, BuilTak, PEI

    Kayan Torwell PLA wani abu ne na halitta wanda ke da kyakkyawan kwanciyar hankali da kuma ruwa. A cikin bugawa ta 3D, kayan PLA suna da sauƙin zafi da siffa, kuma ba sa saurin juyawa, raguwa, ko samar da kumfa. Wannan ya sa kayan Torwell PLA ɗaya daga cikin kayan da aka fi so ga masu fara bugawa ta 3D da ƙwararrun firintocin 3D.

     

    Rubuta saƙonka a nan ka aika mana da shi