Farashin PLA1

PLA filament Fluorescent Green

PLA filament Fluorescent Green

Bayani:

Bayani:PLA don firinta na 3D shine polyester aliphatic thermoplastic wanda aka yi da albarkatun da za'a iya sabuntawa kamar masara ko sitaci wanda ke da alaƙa da muhalli.Abu ne mai sauƙin bugawa kuma yana da ƙasa mai santsi, ana iya amfani dashi don ƙirar ra'ayi, saurin samfuri, da simintin sassa na ƙarfe, da babban samfurin girman.Koren Fluorecent (UV Reactive Neon Green), mai haske a ƙarƙashin Blacklight / UV.Kyakkyawar kallo a ƙarƙashin hasken al'ada kuma.


  • Launi:Koren Fluorescent (launuka 34 akwai)
  • Girman:1.75mm/2.85mm/3.0mm
  • Cikakken nauyi:1kg/spool
  • Ƙayyadaddun bayanai

    Ma'aunin Samfura

    Ba da shawarar Saitin bugawa

    Tags samfurin

    Farashin PLA1
    Alamar Torwell
    Kayan abu Madaidaicin PLA (NatureWorks 4032D / Total-Corbion LX575)
    Diamita 1.75mm/2.85mm/3.0mm
    Cikakken nauyi 1 kg / spool;250 g / gishiri;500 g / gishiri;3kg/spool;5 kg / ruwa;10kg/spool
    Cikakken nauyi 1.2Kg/spool
    Hakuri ± 0.02mm
    Mahalli na Adana Bushewa da iska
    Saitin bushewa 55˚C na 6h
    Kayan tallafi Aiwatar da Torwell HIPS, Torwell PVA
    Amincewa da Takaddun shaida CE, MSDS, Kai, FDA, TUV da SGS
    Mai jituwa da Makerbot, UP, Felix, Reprap, Ultimaker, End3, Creality3D, Raise3D, Prusa i3, Zortrax, XYZ Printing, Omni3D, Snapmaker, BIQU3D, BCN3D, MK3, AnkerMaker da kowane sauran firintocin FDM 3D
    Kunshin 1 kg / ruwa;8spools/ctn ko 10spools/ctnsealed jakar filastik tare da kayan wanki

    Ƙarin Launuka

    Akwai Launi:

    Launi na asali Fari, Baƙar fata, Ja, Blue, Yellow, Green, Nature,
    Wani launi Azurfa, launin toka, fata, Zinariya, ruwan hoda, Purple, Orange, Yellow-zinariya, Itace, kore Kirsimeti, Galaxy blue, Sky blue, m
    Silsilar Fluorescent Jajayen Fluorescent, Rawaya mai Fluorescent, Koren Fluorescent, shuɗi mai shuɗi
    Silsilar haske Kore mai haske, shuɗi mai haske
    Jerin canza launi Blue zuwa kore rawaya, Blue zuwa fari, Purple zuwa Pink, Grey zuwa fari

    Karɓi Launin PMS abokin ciniki

    filament launi11

    Nunin Samfura

    Samfurin bugawa1

    Kunshin

    1kg yi PLA don firinta na 3D tare da desiccant a cikin kunshin vaccum.
    Kowane spool a cikin akwati ɗaya (akwatin Torwell, Akwatin tsaka-tsaki, ko Akwatin da aka keɓance yana samuwa).
    Akwatuna 8 akan kwali (girman katun 44x44x19cm).

    kunshin

    FAQ

    1.Q: Ina kamfanin ku yake? Yaya zan iya wisit a can?

    A: Our factory is located in Shenzhen City, China.Barka da zuwa ziyarci masana'anta.

    2.Q: Yaya game da Kunshin & Tsarin Samfur?

    A: Yaya game da Kunshin & ƙirar samfur?

    3.Q: Yaushe zan iya samun farashin?

    A: Za mu faɗi muku da zaran (a cikin sa'o'i 8) kun aiko mana da cikakkun bayanan odar ku, kamar kayan, launuka da adadin masu magana.

    4.Q: Kwanaki na aiki & lokaci?

    A: Lokacin ofishinmu shine 8:30 na safe - 6:00 na yamma (Litinin-Sat)

    5.Q: Yaya kuke jigilar kaya kuma tsawon lokacin da kuka isa?

    A: Jirgin sama da jigilar ruwa ma na zaɓi ne.Lokacin jigilar kaya ya dogara da nisa.

    Ayyukanmu Daga karɓar odar abokin ciniki, ƙwararrun wakilan sabis na abokin ciniki suna aiwatar da oda a cikin tsarin kwamfutar mu don tsara kwanakin jirgi.Ana nazarin kowane odar abokin ciniki don tabbatar da daidaito da isar da abokin ciniki cikin sauri daidai.

    Dukkanin samfuran da aka gama ana gwada su 100% akan madaidaicin girma, an tura su zuwa sashin tattara kayanmu don matakin ƙarshe na samarwa.

    Da zarar an shigo da odar abokin ciniki daga masana'antar mu, ana sanar da abokan ciniki ta saƙon lantarki tare da tabbacin jigilar kaya daki-daki.

    Bugu da kari, Torwell yana ba da kowane nau'in jigilar kayayyaki da ake samarwa da suka haɗa da DHL, UPS, Fedex, TNT, da sauransu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Yawan yawa 1.24 g/cm3
    Fihirisar Ruwan Narke (g/minti 10) 3.5(190/2.16kg)
    Zafin Karya 53, 0.45MPa
    Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi 72 MPa
    Tsawaitawa a Break 11.8%
    Ƙarfin Flexural 90 MPa
    Modulus Flexural 1915 MPa
    Ƙarfin Tasirin IZOD 5.4kJ/
    Dorewa 4/10
    Bugawa 9/10

    Ba da shawarar saitin bugawa

    Zazzabi () 190-220An ba da shawarar 215
    Yanayin kwanciya () 25-60 ° C
    Girman Nozzles 0.4mm
    Fan Speed A kan 100%
    Saurin bugawa 40-100mm/s
    Kwancen Kwanciya mai zafi Na zaɓi
    Shawarar Gina Filayen Gina Gilashi tare da manne, Takarda Masking, Blue Tef, BuilTak, PEI
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana